ร้านอาหารญี่ปุ่นสาขา Fuji Japanese Restaurant กับสโลแกน "อร่อย ได้สุขภาพ" มาครั้งนี้ได้เปลี่ยนเมนูจากครั้งก่อน เพิ่มเมนูใหม่ๆ เข้ามาหลายรายการ และ ขึ้นราคาเมนูเดิมวันนี้ก็ลองเมนูใหม่ๆบ้างครับ เมนูน้ำเป็นชาเขียวตราฟูจิมีให้เลือกหลายรสครับ Update Sep 2012
*ถ้าจะสั่งชาเขียวกลับบ้านแนะนำให้แยกจากบินกินที่ร้าน จะไม่โดน Service Charge อีก 10% ครับ
ราคาอาหารรวม ภาษี VAT Included แล้ว มีค่าบริการ Service Charge 10 %
Link Update ครั้งที่แล้ว : http://d.thammada.com/2011/12/fuji-dec-2011.html
เมนูใหม่ ชุดข้าวปั้นหน้าปลาดิบย่างรวม Aburi Nigiri Set ซึ่งประกอบด้วย ซูชิปลาทูน่า แซลมอน ฮามาจิ หอยเชล์ กุ้ง ปลาซาบะ เอามา Burn ด้านหน้าและตกแต่งด้วยผักที่แตกต่างกันทั้ง 6 คำ หอมดีใช้ได้เลย
![DSC02386](http://farm9.staticflickr.com/8170/8025485063_3902e83cb4_z.jpg)
เมนูเดิม ชุดข้าวปั้นหน้าปลาดิบพิเศษ Sushi Nigiri Special Set
![DSC02384](http://farm9.staticflickr.com/8178/8025485657_455cd5f4eb_z.jpg)
เมนูใหม่ อีกอย่าง แก้มปลาทูน่าย่างซีอิ๊ว Maguro Sparerib Set ปกติมีแต่ปลาบุรี แก้มปลาทูน่ามาอันใหญ่มากเนื้อเยอะ แต่แข็งๆ
![DSC02385](http://farm9.staticflickr.com/8316/8025485357_82fc0721b4_z.jpg)
เมนูเดิม ปลาหมึกย่างซีอิ๊ว IKA Maruyaki Set
![DSC02387](http://farm9.staticflickr.com/8459/8025486184_54d580d8a7_z.jpg)
![DSC02383](http://farm9.staticflickr.com/8320/8025487476_32dfb675b9_z.jpg)
รายการอาหาร เครื่องดื่ม เมนู ราคา
![DSC02349](http://farm9.staticflickr.com/8040/8025499790_1db5ea70ba_z.jpg)
![DSC02350](http://farm9.staticflickr.com/8176/8025497869_b422fb50ed_z.jpg)
![DSC02351](http://farm9.staticflickr.com/8174/8025499158_cfd99454e5_z.jpg)
![DSC02352](http://farm9.staticflickr.com/8173/8025497097_7a367e3196_z.jpg)
![DSC02353](http://farm9.staticflickr.com/8314/8025496727_dcec1ee156_z.jpg)
![DSC02354](http://farm9.staticflickr.com/8314/8025498100_35022e22c9_z.jpg)
![DSC02355](http://farm9.staticflickr.com/8031/8025497678_ecd943f4c0_z.jpg)
![DSC02356](http://farm9.staticflickr.com/8170/8025497280_57c640ea19_z.jpg)
![DSC02357](http://farm9.staticflickr.com/8457/8025495285_ae4e132f6b_z.jpg)
![DSC02358](http://farm9.staticflickr.com/8453/8025496576_582017d3c2_z.jpg)
![DSC02359](http://farm9.staticflickr.com/8315/8025494563_0eb2a5d531_z.jpg)
![DSC02360](http://farm9.staticflickr.com/8310/8025495858_881092be3f_z.jpg)
![DSC02361](http://farm9.staticflickr.com/8175/8025493855_b2be8337b9_z.jpg)
![DSC02362](http://farm9.staticflickr.com/8176/8025495092_f860a8d699_z.jpg)
![DSC02363](http://farm9.staticflickr.com/8309/8025493165_4a63c3b540_z.jpg)
![DSC02364](http://farm9.staticflickr.com/8322/8025492793_5f78cacc4b_z.jpg)
![DSC02365](http://farm9.staticflickr.com/8309/8025493924_9e6757782e_z.jpg)
![DSC02366](http://farm9.staticflickr.com/8179/8025493502_de759a91e8_z.jpg)
![DSC02367](http://farm9.staticflickr.com/8031/8025493092_6ae422ac04_z.jpg)
![DSC02368](http://farm9.staticflickr.com/8181/8025491045_544f9e9e9b_z.jpg)
![DSC02369](http://farm9.staticflickr.com/8173/8025492258_47bcaf9d10_z.jpg)
![DSC02370](http://farm9.staticflickr.com/8172/8025491912_300e018178_z.jpg)
![DSC02371](http://farm9.staticflickr.com/8036/8025489959_913f598cda_z.jpg)
![DSC02372](http://farm9.staticflickr.com/8038/8025491270_6e77e60cec_z.jpg)
![DSC02373](http://farm9.staticflickr.com/8322/8025489219_b198671cd8_z.jpg)
![DSC02374](http://farm9.staticflickr.com/8453/8025490580_ed54dde522_z.jpg)
![DSC02375](http://farm9.staticflickr.com/8032/8025490234_02059a2d99_z.jpg)
![DSC02376](http://farm9.staticflickr.com/8039/8025489848_914d0a9768_z.jpg)
![DSC02377](http://farm9.staticflickr.com/8039/8025487943_cc6d6c7de9_z.jpg)
![DSC02378](http://farm9.staticflickr.com/8029/8025487597_050f7fb264_z.jpg)
![DSC02379](http://farm9.staticflickr.com/8461/8025487241_0e30a2c139_z.jpg)
![DSC02380](http://farm9.staticflickr.com/8320/8025488446_dcc1c7bcdf_z.jpg)
![DSC02381](http://farm9.staticflickr.com/8451/8025488082_fa2863f65b_z.jpg)
![DSC02382](http://farm9.staticflickr.com/8182/8025487752_4cc79e1bf7_z.jpg)
ขอบคุณมากๆๆค่ะสำหรับข้อมูล อิอิ^^
ReplyDelete