* สำหรับคนกินจุ กินเร็ว(ระวังเส้นอืด) สามารถสั่งเพิ่มเส้นได้ครับ แม้ไม่มีในเมนูแล้วแต่สั่งได้เพิ่ม 18 บาท
ราคาอาหารรวม ภาษี VAT Included แล้ว ไม่มีค่าบริการ No Service Charge
ฮะจังเม็ง(เพิ่มเส้น) เป็นโชยุราเม็ง แบบต้นตำรับ และราคาถูกสุดด้วย เป็นชามเอกลักษณ์ ถ้าสั่งชุด ราเมงจะเป็นตัวนี้
![DSC02871](http://farm9.staticflickr.com/8338/8191646385_e6b28a1144_z.jpg)
คาราเม็ง เป็นแบบแห้ง ชอบครับ
![DSC02872](http://farm9.staticflickr.com/8063/8191646043_8b27758ec2_z.jpg)
ยาซัย ผัดผัก อร่อยครับ
![DSC02870](http://farm9.staticflickr.com/8061/8191646725_ac1fd5925f_z.jpg)
เกี๊ยวซ่า
![DSC02869](http://farm9.staticflickr.com/8206/8192734392_9981012d26_z.jpg)
![DSC02862](http://farm9.staticflickr.com/8063/8192736790_e6193228a3_z.jpg)
รายการอาหาร เครื่องดื่ม เมนู ราคา
![DSC02863](http://farm9.staticflickr.com/8339/8192736462_f8ecefb3f8_z.jpg)
![DSC02864](http://farm9.staticflickr.com/8202/8192736230_c373919d69_z.jpg)
![DSC02865](http://farm9.staticflickr.com/8478/8192735860_b3f84df1c5_z.jpg)
![DSC02866](http://farm9.staticflickr.com/8200/8192735468_8f771d9304_z.jpg)
![DSC02867](http://farm9.staticflickr.com/8210/8191647791_2a17706059_z.jpg)
![DSC02868](http://farm9.staticflickr.com/8482/8192734762_7cb43d47b6_z.jpg)
No comments:
Post a Comment