*เมนูที่ชื่นชอบมากก็เป็น "ปลาหมึกผัดไข่เค็ม" ของที่นี่ ซึ่งหน้าตาและรสชาติออกมาก็ไม่ได้ต่างกับที่อื่นมากนัก แต่ก็ดีที่สุดเท่าที่เคยกินเมนูนี้มา สั่งกลับบ้านมากินก็ยังอร่อย
ร้านตั้งอยู่ บนถนนนางลิ้นจี่ ติดสี่แยก ที่ตัดกับถนนนราธิวาส ทะแยงมุมกับเทสโก้โลตัสพระราม 3 ที่จอดเยอะ
พิกัด GPS Google Map : 13.70136,100.54148
ราคารวมภาษี Vat Included แล้ว มีค่าบริการ Service Charge 10%
ครั้งก่อน
ร้าน Anna & Charlie's Café (Oct 2011 ) : http://d.thammada.com/2011/10/anna-charlies-cafe-oct-2011.html
กุ้งกระเบื้อง
![DSC00807](http://farm9.staticflickr.com/8424/7491269556_10f380099d.jpg)
ปลาหมึกผัดไข่เค็ม ผัดได้อร่อยโดดเด่น
![DSC00808](http://farm9.staticflickr.com/8167/7491268722_9ca434e497.jpg)
Pork Chop Steak
![DSC00809](http://farm8.staticflickr.com/7135/7491267880_22f1e2ceae.jpg)
สปาเกตตี้คาโบนาล่า
![DSC00806](http://farm9.staticflickr.com/8285/7491270280_2c192c9cf2.jpg)
สลัด แซลมอน
![DSC00802](http://farm9.staticflickr.com/8154/7491271670_fd8bcc3fa5.jpg)
ไก่ น้ำผึ้งมะนาว
![DSC00805](http://farm8.staticflickr.com/7114/7491270922_f3acf3a401.jpg)
![DSC00801](http://farm9.staticflickr.com/8023/7491272326_78d5773f20.jpg)
![DSC00810](http://farm8.staticflickr.com/7267/7491267238_cc02f3f7eb.jpg)
Toffee Banoffee
![DSC00811](http://farm9.staticflickr.com/8433/7491266732_0663246d5b.jpg)
Banana Butter & Ice Cream
![DSC00814](http://farm9.staticflickr.com/8024/7491265514_2bec3416d9.jpg)
น้ำมะนาวโซดา
![DSC00813](http://farm9.staticflickr.com/8288/7491266160_9ddd6b4da3.jpg)
รายการอาหาร เครื่องดื่ม เมนู ราคา
![DSC00786](http://farm9.staticflickr.com/8157/7491281824_e2ea507176.jpg)
![DSC00787](http://farm9.staticflickr.com/8150/7491281302_d2736fa825.jpg)
![DSC00788](http://farm9.staticflickr.com/8010/7491280720_02d3292ded.jpg)
![DSC00789](http://farm9.staticflickr.com/8424/7491279934_c97d06d1e0.jpg)
![DSC00790](http://farm9.staticflickr.com/8158/7491279336_b604cb37c3.jpg)
![DSC00791](http://farm9.staticflickr.com/8162/7491278614_393196bd8c.jpg)
![DSC00792](http://farm8.staticflickr.com/7136/7491277772_26e5eb428e.jpg)
![DSC00793](http://farm9.staticflickr.com/8285/7491277102_6363b0e485.jpg)
![DSC00795](http://farm9.staticflickr.com/8020/7491276330_ae6e3ac701.jpg)
![DSC00796](http://farm9.staticflickr.com/8024/7491275568_f6fdf4041b.jpg)
![DSC00797](http://farm8.staticflickr.com/7252/7491274940_d71ea8d407.jpg)
![DSC00798](http://farm9.staticflickr.com/8154/7491274210_487cd13918.jpg)
![DSC00799](http://farm8.staticflickr.com/7262/7491273530_d86b621e83.jpg)
![DSC00800](http://farm8.staticflickr.com/7249/7491272888_5d3c0361ee.jpg)
![DSC00782](http://farm8.staticflickr.com/7114/7491283586_4fccd5be32.jpg)
![DSC00784](http://farm9.staticflickr.com/8289/7491282592_b019d5e837.jpg)
No comments:
Post a Comment