ตอนนี้ (Mar 2012) ในประเทศไทยยังมีแค่สาขาเดียว
ที่ตั้ง : หน้าตึก มหานคร บนถนน นราธิวาส ระหว่างแยกตัดถนนสีลมและ แยกตัดถนนสาธรครับ ใกล้สถานีรถไฟฟ้าช่องนนทรีครับ
พิกัด GPS Google Map : 13.72392,100.52865
Salmon Teriyaki แซลมอนย่างแบบญี่ปุ่น จริงๆแล้วแทบจะดิบเลย มีสุกแค่ข้างนอกแค่นิดเดียว แตกต่างและโดดเด่นมาก เป็นรายการที่ผมแนะนำห้ามพลาดต้องมาลองสำหรับคนชอบทานแซลมอน และหรือคนที่อยากหัดกินแซลมอนแบบดิบครับ
![DSC04319](http://farm8.staticflickr.com/7094/7168629760_5b04f2f282.jpg)
Shellfish Medley with Laganelle Pasta เป็นรายการที่เน้นขนาดครับ หอยเชลล์กับกุ้งก็บังเกือบชามมิด พาต้าแนวมันมัน
![DSC04321](http://farm9.staticflickr.com/8152/7168628748_ee7b215e1c.jpg)
Ceasar salad ซีซ่าร์ สลัด
![DSC04320](http://farm8.staticflickr.com/7223/7168629278_4d66ce99e3.jpg)
![DSC04322](http://farm6.staticflickr.com/5234/7168628144_ecd1946085.jpg)
เมนู รายการอาหาร ราคา
![DSC04316](http://farm8.staticflickr.com/7224/7168630338_18a36c144f.jpg)
![DSC04315](http://farm8.staticflickr.com/7087/7168630890_68b521ab8d.jpg)
![DSC04314](http://farm6.staticflickr.com/5197/7168631480_1b0ce301f0.jpg)
![DSC04313](http://farm8.staticflickr.com/7093/7168632066_bb5210c4b2.jpg)
![DSC04312](http://farm8.staticflickr.com/7095/7168632634_d20e4f7e43.jpg)
![DSC04311](http://farm8.staticflickr.com/7245/7168633322_c592e29fd9.jpg)
No comments:
Post a Comment